Shafin banner

MTP MPO fiber optic connector-danna mai tsabtace alkalami

Takaitaccen Bayani:

- Mai sauƙin aiki na hannu ɗaya

- 800+ lokutan tsaftacewa kowace raka'a

- Tsaftace ferrules tare da ko ba tare da fil ɗin jagora ba

- ƙunƙuntaccen ƙira ya kai ga adaftar MPO tam

- Inter-mate iyawayda MPO MTP connector


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayani

+ MTP MPO fiber optic connector-danna tsaftataccen azzakari babban na'urar da aka ƙera don tsaftace fuskokin ƙarshen masu haɗa MPO & MTP. Kayan aiki mai amfani mai tsada don tsaftace fuskokin fiber na ƙarshen ba tare da amfani da barasa ba. Yana adana lokaci ta yadda ya kamata tsaftace duk 12/24 zaruruwa lokaci guda.

+ MTP MPO fiber optic connector an tsara alƙalami mai tsaftar dannawa ɗaya don tsaftace duka ƙarshen tsalle da masu haɗawa a cikin Adafta. Mai tasiri akan nau'ikan gurɓatattun abubuwa da suka haɗa da ƙura da mai.

+ MTP MPO fiber na gani mai haɗa alƙala mai tsaftar danna-ɗaya busassun kyalle ne waɗanda aka ƙera musamman don tsabtace mahaɗa guda ɗaya da ke zaune a cikin adaftar, farantin fuska ko babba. Suna da sauƙi don amfani kuma suna da tasiri sosai wajen kawar da gurɓataccen mai da ƙura. Wannan na iya yin tasiri mara kyau ga aikin gani.

MTP MPO fiber optic connector-danna mai tsabtace alkalami

Aikace-aikace

+ Tsaftace multimode da mahaɗan MPO/MTP masu ɗamara guda ɗaya (angled).

+ Tsaftace masu haɗin MPO/MTP a cikin adaftar

+ Tsaftace fallasa MPO/MTP ferrules

+ Babban ƙari ga kayan tsaftacewa

Me yasa ake buƙatar tsaftace mai haɗawa?

+ Don canja wurin gani mai sauri da WDM, akwai ƙarin ƙarfi fiye da ƙarfin fitarwa na 1W daga Laser LD. Yaya abin yake idan an sami fitar da gurɓatacce da ƙura a fuskar ƙarshe?

+ Fiber na iya haɗawa saboda gurɓatawa da dumama ƙura. (Yana iyakance cewa masu haɗin fiber da adaftan yakamata su sha wahala sama da 75 ℃.

+ Yana iya haifar da lalacewa ga kayan aikin Laser kuma yana tasiri tsarin sadarwa saboda reflex mai haske (OTDR yana da matukar damuwa).


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana