Shafin banner

SFP+ -10G-LR

Takaitaccen Bayani:

• 10Gb/s SFP+ Transceiver

• Hot Pluggable, Duplex LC, +3.3V, 1310nm DFB/PIN, Single yanayin, 10km


Cikakken Bayani

Tags samfurin

SFP+ -10G-LR Bayanin Samfura:

SFP + -10G-LR yana da ƙayyadaddun 10Gb/s mai ɗaukar hoto mai ɗaukar hoto don aikace-aikacen sadarwa na gani a 10Gb / s, yana canza tsaka-tsakin rafin bayanan lantarki na 10Gb/s tare da siginar gani na 10Gb/s. Ya dace da SFF-8431, SFF-8432 da IEEE 802.3ae 10GBASE-LR. Yana ba da ayyukan bincike na Dijital ta hanyar keɓancewar siriyal mai waya 2 kamar yadda aka ƙayyade a cikin SFF-8472. Yana fasalta filogi mai zafi, haɓaka mai sauƙi da ƙarancin fitar da EMI. Babban aikin 1310nm DFB mai watsawa da mai karɓar PIN mai ƙarfi yana ba da kyakkyawan aiki don aikace-aikacen Ethernet har zuwa haɗa tsawon 10km akan fiber yanayin guda ɗaya.

Siffofin SFP+ 10G:

Yana goyan bayan 9.95 zuwa 11.3Gb/s bit bit

Hot-Pluggable

Duplex LC connector

1310nm DFB mai watsawa, PIN mai gano hoto

SMF tana haɗe har zuwa 10km

2-waya dubawa don sarrafa ƙayyadaddun ƙayyadaddun tsari
tare da SFF 8472 dijital bincike dubawa dubawa

Ƙarfin wutar lantarki: + 3.3V

Amfanin wutar lantarki <1.5W

Zazzabi na Kasuwanci: 0 ~ 70°C

Matsayin Zazzabi na Masana'antu: -40~ +85°C

RoHS mai yarda

Aikace-aikace na SFP+ 10G:

10GBASE-LR/LW Ethernet a 10.3125Gbps

SONET OC-192 / SDH

CPRI da OBSAI

10G Fiber Channel

Bayanin oda:

Lambar Sashe

Adadin Bayanai

Nisa

Tsawon tsayi

Laser

Fiber

DDM

Mai haɗawa

Zazzabi

SFP+ -10G-LR

10Gb/s

10k kum

1310nm ku

DFB/PIN

SM

Ee

DuplexLC

0 ~ 70 ° C

SFP+ -10G-LR-I

10Gb/s

10k kum

1310nm ku

DFB/PIN

SM

Ee

DuplexLC

-40~ +85°C

Cikakkar Matsakaicin Mahimman Kima

Siga

Alama

Min.

Na al'ada

Max.

Naúrar

Ajiya Zazzabi

TS

-40

 

+85

°C

Yanayin Yanayin Aiki SFP+ -10G-LR

TA

0

 

70

°C

SFP+ -10G-LR-I

-40

 

+85

°C

Matsakaicin Wutar Lantarki

Vcc

-0.5

 

4

V

Danshi na Dangi

RH

0

 

85

%

Halayen Lantarki (TOP = 0 zuwa 70 ° C, VCC = 3.135 zuwa 3.465 Volts)

Siga

Alama

Min.

Na al'ada

Max.

Naúrar

Lura

Samar da Wutar Lantarki

Vcc

3.135

 

3.465

V

 

Kawo Yanzu

Icc

 

 

430

mA

 

Amfanin Wuta

P

 

 

1.5

W

 

Sashin watsawa:
Input bambanci impedance

Rin

 

100

 

Ω

1

Tx Input Single Ƙarshen Haƙurin Wutar Lantarki na DC (Ref VeeT)

V

-0.3

 

4

V

 

Daban-daban shigarwar ƙarfin lantarki lilo

Wani, pp

180

 

700

mV

2

Canjawa Kashe Wutar Lantarki

VD

2

 

Vcc

V

3

Canza Wutar Lantarki

VEN

Vee

 

Wani +0.8

V

 

Sashin mai karɓa:
Jurewar Ƙarshen Ƙarshen Fitar da Wutar Lantarki

V

-0.3

 

4

V

 

Rx Output Diff Voltage

Vo

300

 

850

mV

 

Rx Output Rise da Fall Time

Tr/Tf

30

 

 

ps

4

Laifin LOS

VLaifin LOS

2

 

VccMAI GABATARWA

V

5

LOS Na al'ada

VLOS al'ada

Vee

 

Wani +0.8

V

5

Bayanan kula:1. Haɗa kai tsaye zuwa fil ɗin shigar da bayanan TX. AC hadawa daga fil zuwa Laser direban IC.
2. Ta SFF-8431 Rev 3.0.
3. A cikin 100 ohms bambancin ƙarewa.
4. 20% ~ 80%.
5. LOS buɗaɗɗen kayan tattarawa. Ya kamata a ja tare da 4.7k - 10kΩ akan allon mai masaukin baki. Aiki na yau da kullun shine dabaru 0; asarar sigina ita ce ma'ana 1. Matsakaicin ƙarfin cirewa shine 5.5V.

Ma'auni na gani (TOP = 0 zuwa 70 ° C, VCC = 3.135 zuwa 3.465 Volts)

Siga

Alama

Min.

Na al'ada

Max.

Naúrar

Lura

Sashin watsawa:
Tsawon Tsayin Tsakiya

da

1290

1310

1330

nm

 

fadi mai ban mamaki

λ

 

 

1

nm

 

Matsakaicin Ƙarfin gani

Pavg

-6

 

0

dBm

1

Ƙarfin gani na OMA

Poma

-5.2

 

 

dBm

 

Laser Kashe Wuta

Poff

 

 

-30

dBm

 

Rabon Kashewa

ER

3.5

 

 

dB

 

Hukuncin Watsawa Mai Watsawa

TDP

 

 

3.2

dB

2

Hayaniyar Ƙarfin Dangi

Rin

 

 

-128

dB/Hz

3

Hakuri asara na Komawar gani

 

20

 

 

dB

 

Sashin mai karɓa:
Tsawon Tsayin Tsakiya

λr

1260

 

1355

nm

 

Hankalin mai karɓa

Sen

 

 

-14.5

dBm

4

Matsakaicin Hankali (OMA)

SenST

 

 

-10.3

dBm

4

Los Assert

LOSA

-25

 

-

dBm

 

Los Desert

LOSD

 

 

-15

dBm

 

Los Hysteresis

LOSH

0.5

 

 

dB

 

Yawaita kaya

Sat

0

 

 

dBm

5

Tunani Mai karɓa

Rrx

 

 

-12

dB

 

Bayanan kula:1. Matsakaicin adadin wutar lantarki bayanai ne kawai, ta IEEE802.3ae.
2. Adadin TWDP yana buƙatar hukumar gudanarwa ta zama SFF-8431 mai yarda. Ana ƙididdige TWDP ta amfani da lambar Matlab da aka bayar a cikin sashe na 68.6.6.2 na IEEE802.3ae.
3. 12dB tunani.
4. Sharuɗɗan gwaje-gwajen mai karɓa na damuwa ta IEEE802.3ae. Gwajin CSRS na buƙatar hukumar gudanarwa ta zama mai yarda da SFF-8431.
5. Yawan nauyin mai karɓa da aka ƙayyade a cikin OMA kuma ƙarƙashin mafi munin yanayin damuwa.

Halayen Lokacin

Siga

Alama

Min.

Na al'ada

Max.

Naúrar

TX_A kashe lokacin Ajiyewa

t_kashe

 

 

10

us

TX_A kashe lokacin Negate

t_na

 

 

1

ms

Lokacin farawa Haɗa Sake saitin TX_FAULT

t_int

 

 

300

ms

TX_FAULT daga Laifi zuwa Tabbatarwa

t_laifi

 

 

100

us

TX_A kashe lokacin don Fara Sake saiti

t_sake saiti

10

 

 

us

Asarar Mai karɓa na Lokacin Sayar da Siginar

TA,RX_LOS

 

 

100

us

Asarar Lokacin Deassert Siginar Mai karɓa

Td,RX_LOS

 

 

100

us

Rate-Zaɓi Lokacin Canji

t_rates

 

 

10

us

Lokacin Agogon ID na Serial

t_serial-clock

 

 

100

kHz

Pin Assignment

Hoton Hoton Mai Haɗin Gidan Mai Runduna Toshe Fin Lambobi da Suna

samfur 3

Ma'anar Aiki na Pin

PIN

Suna

Aiki

Bayanan kula

1

VeeT Module watsa ƙasa

1

2

Tx Laifi Laifin watsawa na Module

2

3

Tx A kashe Kashe Mai watsawa; Yana kashe fitarwar Laser mai watsawa

3

4

SDL 2 waya serial interface data shigarwa/fitarwa (SDA)

 

5

SCL 2 waya serial interface agogo shigar (SCL)

 

6

MOD-ABS Module Ba ya nan, haɗa zuwa VeeR ko VeeT a cikin tsarin

2

7

RS0 Rate zaɓi0, zaɓin sarrafa mai karɓar SFP+. Idan babba, shigar da ƙimar bayanai>4.5Gb/s; idan yayi ƙasa, shigar da ƙimar bayanai <=4.5Gb/s

 

8

LOS Asarar Alamar Mai karɓa

4

9

RS1 Rate zaɓi0, zaɓin sarrafa mai watsa SFP+. Lokacin da girma, shigar da ƙimar bayanai> 4.5Gb/s; idan yayi ƙasa, shigar da ƙimar bayanai <=4.5Gb/s

 

10

VeeR Module mai karɓar ƙasa

1

11

VeeR Module mai karɓar ƙasa

1

12

RD- An fitar da bayanan mai karɓa

 

13

RD+ Mai karɓar bayanan da ba a juyar da su ba

 

14

VeeR Module mai karɓar ƙasa

1

15

VccR Module mai karɓar 3.3V wadata

 

16

VccT Module watsawa 3.3V wadata

 

17

VeeT Module watsa ƙasa

1

18

TD+ An fitar da bayanan da aka juyar da mai watsawa

 

19

TD- An fitar da bayanan da ba a juyar da su ba

 

20

VeeT Module watsa ƙasa

1

Lura:1. The module ƙasa fil za a ware daga module hali.
2. Wannan fil ɗin buɗaɗɗen fil ɗin mai tattarawa/magudanar ruwa ne kuma za a ja shi tare da 4.7K-10Kohms zuwa Host_Vcc akan allon mai masaukin baki.
3. Wannan fil za a ja sama da 4.7K-10Kohms zuwa VccT a cikin module.
4. Wannan fil ɗin buɗaɗɗen fil ɗin mai tattarawa/magudanar ruwa ne kuma za'a ja shi tare da 4.7K-10Kohms zuwa Host_Vcc akan allon runduna.

Bayani da Gudanarwa na SFP Module EEPROM

Samfuran SFP suna aiwatar da ka'idar sadarwar serial na waya 2 kamar yadda aka ayyana a cikin SFP-8472. Za a iya samun damar bayanan serial ID na samfuran SFP da sigogin Dijital Diagnostic Monitor ta hanyar I2C dubawa a adireshin A0h da A2h. An yi taswirar ƙwaƙwalwar ajiya a Table 1. An jera cikakken bayanin ID (A0h) a cikin Tebur 2, da tya DDM ƙayyadaddun bayanai a adireshin A2h. Don ƙarin cikakkun bayanai na taswirar ƙwaƙwalwar ajiya da ma'anar byte, da fatan za a koma zuwa SFF-8472, "Interface Monitoring Diagnostic Interface for Optical Transceivers". An daidaita sigogin DDM na ciki.

Tebur1. Taswirar Ƙwaƙwalwar Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙadda ) Ɗauka Ɗaya ne na Ƙaƙa ) Ɗaya ne .

samfur 1

Table 2- EEPROM Serial ID Abubuwan Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwa (A0h)

Adireshin Bayanai

Tsawon

(Byte)

Sunan

Tsawon

Bayani da Abubuwan da ke ciki

Filin ID na tushe

0

1

Mai ganowa

Nau'in Serial transceiver (03h=SFP)

1

1

Ajiye

Extended mai gano nau'in transceiver serial (04h)

2

1

Mai haɗawa

Lambar nau'in haɗin gani na gani (07=LC)

3-10

8

Transceiver

10G Base-LR

11

1

Rufewa

64B/66

12

1

BR, mai suna

Matsakaicin adadin baud, naúrar 100Mbps

13-14

2

Ajiye

(0000h)

15

1

Tsawon (9um)

Tsawon haɗin haɗin yana goyan bayan 9/125um fiber, raka'a na 100m

16

1

Tsawon (50um)

Tsawon haɗin haɗin yana goyan bayan 50/125um fiber, raka'a na 10m

17

1

Tsawon (62.5um)

Tsawon haɗin haɗin yana goyan bayan 62.5/125um fiber, raka'a na 10m

18

1

Tsawon (Copper)

Tsawon hanyar haɗin gwiwa yana goyan bayan jan ƙarfe, raka'a na mita

19

1

Ajiye

 

20-35

16

Sunan mai siyarwa

Sunan mai siyarwa na SFP:VIP Fiber

36

1

Ajiye

 

37-39

3

Mai siyarwa OUI

OUI ID mai siyar SFP

40-55

16

Mai sayarwa PN

Lambar Sashe:”SFP+ -10G-LR” (ASCII)

56-59

4

Mai siyarwa Rev

Matakin bita don lambar sashi

60-62

3

Ajiye

 

63

1

CCID

Mafi ƙarancin mahimmin byte na jimlar bayanai a adireshi 0-62
Faɗin Faɗin ID

64-65

2

Zabin

Yana nuna waɗanne siginonin SFP na gani aka aiwatar

(001Ah = LOS, TX_FAULT, TX_DISABLE duk ana goyan baya)

66

1

BR, max

Babban tazarar ƙimar bit, raka'a na %

67

1

BR, min

Ƙarƙashin ƙimar kuɗi kaɗan, raka'a na %

68-83

16

Mai sayarwa SN

Serial number (ASCII)

84-91

8

Lambar kwanan wata

VIP FiberLambar kwanan wata masana'anta

92-94

3

Ajiye

 

95

1

CCEX

Bincika lambar don filayen ID mai tsayi (adireshi 64 zuwa 94)
Takamaiman Filin ID na Mai siyarwa

96-127

32

Ana iya karantawa

VIP Fibertakamaiman kwanan wata, karanta kawai

128-255

128

Ajiye

An ajiye don SFF-8079

Halayen Kula da Ganewar Dijital

Adireshin Bayanai

Siga

Daidaito

Naúrar

96-97 Zazzabi na Ciki Mai Canjawa ± 3.0 °C
100-101 Laser Bias Yanzu ± 10 %
100-101 Ƙarfin Fitar da Tx ± 3.0 dBm
100-101 Ƙarfin shigar da Rx ± 3.0 dBm
100-101 VCC3 Wutar Lantarki na Ciki ± 3.0 %

Yarda da Ka'ida

TheSFP+ -10G-LR ya bi ka'idodin daidaitawar wutar lantarki ta ƙasa da ƙasa (EMC) da buƙatun aminci da ƙa'idodi na ƙasa da ƙasa (duba cikakkun bayanai a Tebu mai zuwa).

Fitar da Electrostatic

(ESD) zuwa Wutar Lantarki

MIL-STD-883E

Hanyar 3015.7

Darasi na 1 (> 1000V)
Fitar da Electrostatic (ESD)

zuwa Duplex LC Receptacle

Saukewa: IEC61000-4-2

GR-1089-CORE

Mai jituwa tare da ma'auni
Electromagnetic

Tsangwama (EMI)

FCC Kashi na 15 Darasi na B

EN55022 Class B (CISPR 22B)

Babban darajar VCCI

Mai jituwa tare da ma'auni
Tsaron Idon Laser FDA 21CFR 1040.10 da 1040.11

EN60950, EN (IEC) 60825-1,2

Mai jituwa tare da Laser Class 1

samfur.

Da'irar da aka ba da shawarar

samfur 4

Da'irar Samar da Wutar Wuta da aka Shawarar

samfur 5

Da'irar Interface Mai Saurin Nasiha

Girman Injini

samfur 2

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana