MTP/MPO zuwa LC fanout fiber optic faci na USB
Menene haɗin MPO?
+ MTP/MPO harness na USB, wanda kuma ake kira MTP/MPO breakout USB ko MTP/MPO fan-out USB, shine kebul na fiber optic da aka ƙare tare da haɗin MTP/MPO akan ƙarshen ɗaya da MTP/MPO/LC/FC/SC/ST/MTRJ connectors (gaba ɗaya MTP zuwa LC) a ɗayan ƙarshen. Babban kebul yawanci 3.0mm LSZH Round USB, breakout 2.0mm na USB. Mace da Namiji MPO/MTP Connector yana samuwa kuma mai haɗa nau'in Namiji yana da fil.
+ AnMPO-LC breakout na USBwani nau'in kebul na fiber optic ne wanda ke canzawa daga babban haɗin MTP MPO mai girma akan wannan ƙarshen zuwa masu haɗin LC da yawa akan ɗayan. Wannan ƙirar tana ba da damar ingantaccen haɗin kai tsakanin kayan aikin kashin baya da na'urorin cibiyar sadarwa guda ɗaya.
+ Za mu iya bayar da Single yanayin da Multimode MTP fiber na gani faci igiyoyi, al'ada zane MTP fiber na gani na USB majalisai, Single yanayin, Multimode OM1, OM2, OM3, OM4, OM5. Akwai a cikin 8 cores, 12core MTP/MPO patch igiyoyi, 24core MTP/MPO patch igiyoyi, 48core MTP/MPO patch igiyoyi.
Aikace-aikace
+ Cibiyoyin Bayanai na Hyperscale: Cibiyoyin bayanan Hyperscale sun dogara da manyan hanyoyin cabling don ɗaukar nauyin bayanai masu yawa. MPO-LC breakout igiyoyi suna da kyau don haɗa sabobin, masu sauyawa, da masu tuƙi tare da ƙarancin latency.
+ Sadarwa: Fitar da hanyoyin sadarwar 5G ya dogara sosai akan ingantaccen kayan aikin fiber optic. MPO-LC breakout igiyoyi suna tabbatar da haɗin kai mara kyau don aikace-aikacen telecom.
+ AI da Tsarin IoT: Tsarin AI da IoT suna buƙatar sarrafa bayanai na lokaci-lokaci. MPO-LC breakout igiyoyin samar da matsananci-ƙananan latency da babban bandwidth da ake bukata domin wadannan yankan-baki fasahar.
Ƙayyadaddun bayanai
| Nau'in | Yanayin Single | Yanayin Single | Yanayin Multi | |||
|
| (APC na Poland) | (UPC Yaren mutanen Poland) | (Yaren mutanen Poland) | |||
| Ƙididdigar Fiber | 8,12,24 da dai sauransu. | 8,12,24 da dai sauransu. | 8,12,24 da dai sauransu. | |||
| Nau'in Fiber | G652D, G657A1 da dai sauransu. | G652D, G657A1 da dai sauransu. | OM1, OM2, OM3, OM4, da dai sauransu. | |||
| Max. Asarar Shigarwa | Elite | Daidaitawa | Elite | Daidaitawa | Elite | Daidaitawa |
|
| Karancin Asara |
| Karancin Asara |
| Karancin Asara |
|
|
| ≤0.35 dB | ≤0.75dB | ≤0.35 dB | ≤0.75dB | ≤0.35 dB | ≤0.60dB |
| Maida Asara | ≥60 dB | ≥60 dB | NA | |||
| Dorewa | ≥500 sau | ≥500 sau | ≥500 sau | |||
| Yanayin Aiki | -40 ℃ ~ + 80 ℃ | -40 ℃ ~ + 80 ℃ | -40 ℃ ~ + 80 ℃ | |||
| Gwaji Tsawon Tsawon Ruwa | 1310 nm | 1310 nm | 1310 nm | |||
| Gwajin shigar-ja | sau 1000 0.5 dB | |||||
| Musanya | <0.5 dB | |||||
| Ƙarfin anti-tensile | 15 kgf | |||||









