Shafin banner

MPO na gani fiber adaftar

Takaitaccen Bayani:

Yana goyan bayan gudu zuwa 40 GbE/100 GbE.

Tura/jawo mai haɗin shafin yana shigarwa/cire da hannu ɗaya

8, 12, 24-fibers MTP/MPO haši.

Yanayin guda ɗaya da Multimode suna samuwa.

Madaidaicin girman girman.

Haɗi mai sauri da sauƙi.

Gidajen filastik masu nauyi da dorewa.

Ƙirar ma'aurata guda ɗaya yana haɓaka ƙarfin haɗin gwiwa yayin da rage tarkace.

Launi mai launi, yana ba da izinin gano yanayin yanayin fiber mai sauƙi.

Babban sawa.

Kyakkyawan maimaitawa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

Ana yin adaftar fiber na gani na MPO a cikin simintin simintin gyare-gyare da kuma yarda da masana'antu don inshora. intermateability tare da ma'auni na masana'antu taro da masu haɗawa.

MPO na gani fiber adaftan sami damar saduwa da kalubale da inji bukatun na sosai m tsarin kayayyaki yayin da rike masana'antu daidaitattun sawun.

MPO na gani fiber adaftan amfani da diamita biyu 0.7mm jagora fil ramukan a kan MPO connector core karshen surface don haɗa daidai da jagorar fil.

Masu haɗin suna Maɓalli-Up zuwa Maɓalli-Up.

MPO na gani fiber adaftan aiki ga kowane MPO/MTP haši daga 4 fiber zuwa 72 zaruruwa.

Ƙayyadaddun bayanai

Nau'in Haɗawa MPO/MTP Salon Jiki Simplex
Yanayin Fiber MultimodeYanayin Single Launin Jiki Yanayin guda UPC: bakiSingle yanayin APC: kore

Multimode: baki

OM3: ruwa

OM4: violet

Asarar Shigarwa ≤0.3dB Mating Durability sau 500
Flange Tare da flangeBa tare da flange ba Maɓalli Maɓalli Daidaita (Maɓalli - Maɓalli na sama)
MPO-adaftar-amfani

Aikace-aikace

+ 10G/40G/100G hanyoyin sadarwa,

+ MPO MTP cibiyar bayanai,

+ Kebul na gani mai aiki,

+ Daidaitawar haɗin gwiwa,

+ Fiber optic patch panel.

Siffofin

Yana goyan bayan gudu zuwa 40 GbE/100 GbE.

Tura/jawo mai haɗin shafin yana shigarwa/cire da hannu ɗaya.

 8, 12, 24-fibers MTP/MPO haši.

Yanayin guda ɗaya da Multimode suna samuwa.

Madaidaicin girman girman.

Haɗi mai sauri da sauƙi.

Gidajen filastik masu nauyi da dorewa.

Ƙirar ma'aurata guda ɗaya yana haɓaka ƙarfin haɗin gwiwa yayin da rage tarkace.

Launi mai launi, yana ba da izinin gano yanayin yanayin fiber mai sauƙi.

Babban sawa.

Kyakkyawan maimaitawa.


Bukatar muhalli:

Yanayin aiki

-20 ° C zuwa 70 ° C

Yanayin ajiya

-40°C zuwa 85°C

Danshi

95% RH


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana