Shafin banner

10Gb/s SFP+ kebul na gani mai aiki

Takaitaccen Bayani:

- KCO-SFP-10G-AOC-xM masu jituwa SFP + Active Optical Cables ne kai tsaye-haɗe fiber taro tare da SFP + haši kuma suna aiki a kan Multi-Mode Fiber (MMF).

- Wannan KCO-SFP-10G-AOC-xM AOC ya dace da matsayin SFF-8431 MSA.

- Yana ba da ingantaccen bayani mai tsada idan aka kwatanta da yin amfani da madaidaitan masu ɗaukar hoto da kebul na facin gani kuma ya dace da haɗin gwiwar 10Gbps a cikin racks da ƙetaren raƙuman da ke kusa.

- The optics suna gaba ɗaya ƙunshe a cikin kebul ɗin, wanda-ba tare da masu haɗin gani na LC ba don tsaftacewa, karce, ko karya - yana ƙaruwa da aminci kuma yana rage farashin kulawa.

- Yawancin lokaci ana amfani da AOCs don ƙirƙirar 1-30m gajeriyar sauyawa-zuwa-canzawa ko canza-zuwa-GPU links.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin

+ Goyi bayan aikace-aikacen tashar Fiber 10GBASE-SR/10G

+ Mai yarda da SFP+ MSA Lantarki SFF-8431

+ Mai yarda da SFP+ Injiniya MSA SFF-8432

+ Yawan adadin har zuwa 11.3Gbps

+ Nisan watsawa har zuwa 150m (OM3)

+ 3.3V wutar lantarki guda ɗaya

+ Rashin wutar lantarki

+ Yanayin yanayin aiki: Kasuwanci: 0°C zuwa +70°C

+ RoHS mai yarda

+ Kariyar kalmar sirri don A0h da A2h

Aikace-aikace

+ 10GBASE-SR a 10.31Gbps

+ InfiniBand QDR, SDR, DDR

+ Sauran hanyoyin haɗin kai

Halayen Lantarki

Siga

Alama

Min.

Buga

Max.

Raka'a

Bayanan kula

Mai watsawa

Daban-daban Input Swing

Vin, PP

200

-

1600

mVPP

Input Daban-daban Impedance

ZIN

90

100

110

Ω

Tx_Kuskure

Aiki na al'ada

VOL

0

-

0.8

V

Laifin watsawa

VOH

2.0

-

VCC

V

Tx_A kashe

Aiki na al'ada

VIL

0

-

0.8

V

Kashe Laser

VIH

2.0

-

VCC+0.3

V

Mai karɓa

Fitowar Kwanan Bambanci

Vfita

370

-

1600

mV

Fitowar Daban Daban Daban

ZD

90

100

110

Ω

Rx_LOS

Aiki na al'ada

VOL

0

-

0.8

V

Rasa Sigina

VoH

2.0

-

VCC

V

Halayen gani

Siga

Alama

Naúrar

Min

Buga

Max

Bayanan kula

Halayen watsawa na gani

Adadin Bayanai

DR

Gbps

9.953

10.3125

11.3

Tsawon Tsayin Tsawon Tsawon Tsakiya

λc

nm

820

850

880

Laser Kashe Wuta

Poff

dBm

-

-

-45

Kaddamar da Wutar gani

P0

dBm

-6.0

1

Rabon Kashewa

ER

dB

3

-

-

Spectral Nisa (RMS)

RMS

nm

-

0.45

Halayen Mai karɓa na gani

Adadin Bayanai

DR

Gbps

9.953

10.3125

11.3

Yawan Kuskuren Bit

BER

dBm

-

-

E-12

2

Wutar Lantarki na gani Input

PIN

dBm

2.4

-

-

2

Tsawon Tsayin Tsawon Tsawon Tsakiya

λc

nm

820

-

880

Hankalin Mai karɓa a Matsakaicin Ƙarfi

Sen

dBm

-

-

-9.9

3

Los Assert

LosA

dBm

-26

-

-

Los De-Assert

LosD

dBm

-

-

-12

Los Hysteresis

LosH

dB

0.5

-

-

Lura:

  1. Haɗa zuwa 50/125 MMF.
  2. An auna tare da PRBS 231-1 samfurin gwaji @10.3125Gbps.BER=10E-12

Halayen gani

Makanikai

Siga

Daraja

Raka'a

Diamita

3

mm

Mafi ƙarancin lanƙwasa radius

30

mm

Haƙuri na tsayi

Tsawon <1 m: +5 /-0

cm

1 m ≤ Tsawon ≤ 4.5 m: +15 / -0

cm

5 m ≤ Tsawon ≤ 14.5 m: +30 / -0

cm

Tsawo≥15.0 m +2% / -0

m

Kalar kebul

Ruwa (OM3); Orange (OM2)


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana