Fiber Optic Visual Fault Locator (VFL)
Teburin da ya dace:
| Abu | VFL-08-01 | VFL-08-10 | VFL-08-20 | VFL-08-30 | VFL-08-50 |
| Tsawon tsayi | 650nm ± 20nm | ||||
| Ƙarfin fitarwa | > 1mW | > 10mW | > 20mW | > 30mW | > 50mW |
| Tsayin Nisa | 2 ~ 5 km | 8-12km | 12-15km | 18-22km | 22-30km |
| Yanayin | Ci gaba da Wave (CW) da Pulsed | ||||
| Nau'in Fiber | SM | ||||
| Mai haɗawa | 2.5mm | ||||
| Girman Marufi | 210*73*30 | ||||
| Nauyi | 150 g | ||||
| Tushen wutan lantarki | AA* 2 | ||||
| Yanayin Aiki | -10 -- +50 °C<90% RH | ||||
| Ajiya Zazzabi | 20 - + 60 ° C<90% RH | ||||
Bayani:
•Ana amfani da mai gano kuskuren gani na VFL-08 don aunawa a cikin yanayi ɗaya ko filaye masu yawa.
•Hasken haske yana da ƙarfi, ikon shiga yana da ƙarfi
•Wannan jan alkalami ya shigo da kan laser
•Sauƙin shiga fiber na mita dubu 100
•Tsayayyen aiki
•Za'a iya maye gurbin bututun yumbu da kanta
•Sauƙaƙe aiki
•Tsawaita rayuwar sabis
•Zane mai dacewa
•Zazzage nau'in sauya zane
•Bari ku sarrafa jan alkalami gwargwadon yadda kuke so
•Jiki mai sanyi, anti fall, mai jurewa
•An yi jiki da kayan sanyi
•Don hana lalacewa yayin amfani
•Yana da kalar baki.
•Yi amfani da madaidaicin aluminum gami.
•Yana da sauƙi don amfani da ƙananan girman.
Siffa:
•2.5mm duniya haši
•Yana aiki ko dai a cikin CW ko Pulsed
•Ƙarfin fitarwa na dindindin
•Gargadin ƙananan baturi
•Tsawon rayuwar baturi
•Ƙirar-hujja da ƙira mai ƙura don laser shugaban
•Tsarin ƙasa na Laser yana hana lalacewar ESD
•Mai ɗaukuwa da karko, mai sauƙin amfani
Aikace-aikace:
+ Gwajin Lab ɗin fiber na gani
+ Kulawa a cikin Telecom
+ Kulawa CATV
+ Sauran Ma'aunin Fiber Optic
+ Saka fiber cikin VFL ta hanyar haɗin fiber.
- Ana iya amfani da shi azaman tunani na kebul na multi-core
- Ƙarshe zuwa ƙarshen gano fiber
- Gano hutu da micro-lankwasa na pigtail/fiber
- Aiki
Gina:
Nau'in haɗin haɗi:
Tasirin Laser:
Tasirin farashi:
√ Nau'in nau'in alkalami na VFL yana ba da garantin aiki mai tsawo tare da daidaitattun batir alkaline AAA guda biyu, yawanci yana ba da awoyi 50 na aiki mara yankewa.
√ Farashi don ɗaukar mafi ƙarancin kasafin kuɗi, KCO-VFL-x Pocket Pal hanya ce mai araha da gaske don gano kurakurai a wuraren da suka mutu na OTDR.
√ Tasirinsa yana tabbatar da siyan ɗaya don kusan kowane ƙwararren fiber.
√ Mun yi amfani da sabuwar fasaha don kayan haɗin gwiwar AL yana sa PEN ya fi haske.
√ Kuma yi amfani da shigo da Mitsubishi LD Laser, sanya siginar fitilun sun taru kuma ƙasa da attenuation.
Lura:
①An haramta sosai don karkatar da idon ɗan adam kuma don Allah a yi taka tsantsan don guje wa sakin wutar lantarki.
②A fitarwa ikon da aka siffa ta Multi-yanayin Tantancewar fiber a 23 ℃ ± 3 ℃.
③Gano kewayon zai bambanta da zaruruwa daban-daban.
④ Aiki hours ana siffata ta 2*AAA baturi a 23℃±3℃, zai zama kadan daban-daban ta amfani da daban-daban baturi AA.
Shiryawa:








