Yanayin guda 12 G652D SC/UPC Fanout Optic Fiber Pigtail
Ƙididdiga na Fasaha:
| Nau'in | Daidaitawa |
| Nau'in haɗi | SC/UPC |
| Nau'in Fiber | 9/125 Yanayin guda ɗaya: G652D, G657A1, G657A2, G657B3 |
| Nau'in Kebul | 2 kwarya4 kwarya 8 kwarya 12 kwarya 24 kwarya guda 48,... |
| Diamita na Kebul | Φ0.9mm,Φ0.6mm, Musamman |
| Kebul na waje | PVCLSZH OFNR |
| Tsawon igiya | 1.0m1.5m Musamman |
| Hanyar goge baki | UPC |
| Asarar Shigarwa | 0.3dB |
| Maida Asara | ≥ 50dB |
| Maimaituwa | ± 0.1dB |
| Yanayin aiki | -40°C zuwa 85°C |
Bayani:
•The na gani fiber pigtails ne matsananci abin dogara abubuwan da ke nuna ƙarancin saka asara da asarar dawowa. Sun zo tare da zaɓi na tsarin kebul na simplex ko duplex.
•Fiber optic pigtail shine kebul na fiber optic da aka ƙare tare da mai haɗawa da masana'anta a gefe ɗaya, yana barin ɗayan ƙarshen ya ƙare. Don haka ana iya haɗa gefen haɗin haɗin zuwa kayan aiki kuma ɗayan gefen ya narke tare da igiyoyin fiber na gani.
•Ana amfani da pigtails na fiber optic don ƙare igiyoyin fiber na gani ta hanyar fusion ko splicing na inji. Ingantattun igiyoyi na pigtail, haɗe tare da daidaitattun ayyuka na fusion suna ba da mafi kyawun aiki mai yuwuwa don ƙarewar kebul na fiber optic.
•Ana samun pigtails na fiber na gani a cikin kayan sarrafa fiber na gani kamar ODF, akwatin tashar fiber da akwatin rarrabawa.
•Fiber optic pigtail guda ɗaya ne, gajere, yawanci madaidaicin kebul na fiber optic tare da mai haɗin masana'anta a ƙarshen ɗaya, kuma fiber mara ƙarewa a ɗayan ƙarshen.
•SC/UPC fanout optic fiber pigtail's m connetor amfani da SC/UPC connector. Yana ɗaya daga cikin mashahurin mai haɗin fiber optic da faffadan amfani a duk aikin sadarwa. Ana amfani dashi da yawa tare da fiber na gani guda ɗaya-yanayin da kuma polarization-na kula da fiber na gani.
•SC / UPC fanout na gani fiber pigtail shine ɗayan nau'in fiber na gani pigtail na yau da kullun, ya zo tare da gefe ɗaya na mai haɗin SC / UPC kawai.
•Yawanci, kebul ɗin yana amfani da yanayin guda ɗaya G652D, haka nan kuma suna da sauran zaɓin amfani da yanayin guda ɗaya G657A1, G657A2, G657B3 ko Multimode OM1, OM2, OM3, OM4, OM5. Kebul na waje yana iya yin PVC, LSZH ko azaman buƙatar abokin ciniki.
•A SC / UPC fanout na gani fiber pigtail amfani Multi-fiber na fanout na USB tare da sub-kebul ne m buffer 0.6mm ko 0.9mm na USB.
•Yawanci, SC/UPC fanout optic fiber pigtails suna amfani da 2fo, 4fo, 8fo da 12fo na USB. Wani lokaci kuma amfani da 16fo, 24fo, 48fo ko fiye.
•The SC / UPC fanout na gani fiber pigtails ana amfani da na cikin gida akwatin ODF da na cikin gida fiber na gani rarraba firam.
Aikace-aikace
+ Fiber optic patch panel da firam ɗin rarraba fiber optic, =
+ Tsarin fiber na gani mai ƙarfi,
+ Sadarwar Fiber Optic,
+ LAN (Cibiyar Yanar Gizon Yanki),
+ FTTH (Fiber Zuwa Gida),
+ CATV&CCTV,
- Tsarukan watsa saurin gudu,
- Sanin fiber optic,
- Gwajin fiber optic,
- Metro,
- Cibiyoyin Bayanai, ...
Siffofin
•Asarar ƙarancin shigarwa
•Babban asarar dawowa
•Akwai nau'ikan haɗin haɗi daban-daban
•Sauƙi shigarwa
•Tsayayyen muhalli
Samfurin alaƙa:










